08TN3
08TN3
08TN3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

08TN3

08TN3 tập thể 100 sinh viên 5 tốt!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» THỜI KHÓA BIỂU CHO NĂM HỌC MỚI
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 10:51 pm by bemoon

» Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 3:57 pm by TheKOY

» lam wen voi tat ca cac ban lop 08TN3
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 3:03 pm by herowar

» Trò chơi 7 ngày
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 11:56 pm by mrduy

» BANKING CUP....
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 4:55 pm by MRbo

» đội vô địch World Cup 2010
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 4:53 pm by MRbo

» Bạn muốn đi đâu trong lần picnic thứ 2 nào????
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:48 pm by mr_b00n

» V.I.P vao nha!
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:42 pm by mr_b00n

» Ebook "Toi tai gioi,ban cung the" day --- mai dzo...mai dzo...
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 3:30 pm by mr_b00n

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
Jindo (163)
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_vote_lcapHương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_voting_barHương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_vote_rcap 
MRbo (145)
Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_vote_lcapHương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_voting_barHương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_vote_rcap 
mrduy (52)
mr_b00n (47)
bemoon (27)
Lovewhy (16)
ngocanh (15)
shevchenko (14)
trantien2105 (12)
Admin (7)
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 19 người, vào ngày Thu Oct 23, 2014 11:21 pm

Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
MRbo
Admin
MRbo

Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeThu Feb 04, 2010 9:42 am

Những ngày qua, cư dân mạng ở TP.HCM đang xôn xao chuyện dàn cảnh cướp tài sản giữa chốn đông người. Lần theo các lời kể thì chưa hẳn giống những điều viết trên mạng, nhưng cũng có những chuyện cười ra nước mắt.

Theo lời kể trên các diễn đàn mạng, có một cô gái thường đi xe Kawasaki Max hoặc Attila màu trắng, dáng người gầy, da ngăm đen, răng hô, mắt thâm. Cô gái này đi chung với một nhóm người để săn mồi cướp tài sản của những nam thanh niên có dáng vẻ công tử. Chiêu thức là cô gái vào vai “bạn học thời cấp 2”, khi gặp một “chàng” nào đó thì sáp vào và hỏi: “Bạn quên tôi rồi sao? Mình học cùng lớp nè. Sắp tới sinh nhật tôi mà gọi bạn mãi không được. Chắc bạn đổi số phải không, cho số lại đi”...
Trong quá trình trao đổi số điện thoại, nếu “con mồi” móc điện thoại ra thì lập tức một đối tượng khác giả vờ đi ngang và giật luôn. Nếu không giật được điện thoại, cả nhóm tập trung lại đánh hội đồng, vừa đánh vừa hô giống như đánh ghen hay giật nợ. Chuyện kể trên mạng là vậy nhưng hầu hết trường hợp chỉ nghe kể lại.
Nạn nhân của “cô bạn học cấp 2”!
Để làm rõ những câu chuyện này, PV Tuổi Trẻ đã gửi tin nhắn trên các diễn đàn mạng để tìm nạn nhân đích thực nhưng đa số không có hồi âm. Cuối cùng cũng có một vài người chịu tiếp xúc và kể về “trải nghiệm thương đau” của mình. Khi gặp chúng tôi, những người này đều ngại, cho rằng chuyện của họ quá “ngớ ngẩn”.
T.N.T. (20 tuổi, sinh viên Trường ĐH Khoa học tự nhiên, ĐHQG TP.HCM) là người đầu tiên chịu tiếp xúc với chúng tôi với điều kiện phải giấu tên. T. kể: một buổi chiều, khi đang đi xe gắn máy trên đường Lý Thái Tổ quẹo về Điện Biên Phủ, thấy một cô gái hơn 20 tuổi, dáng người “y như miêu tả trên mạng”, đi xe Attila màu trắng đang mua kem. T. đi ngang thì cô gái này gọi: “Ê, Mập!”. T. dừng lại, cô gái liền trờ xe tới hỏi: “Còn nhớ tui không, hình như tụi mình học chung hồi học cấp 2. Hồi xưa bạn học trường nào mà quen quá”. T. trả lời tên trường, sẵn dịp cho biết học lớp 9/2. Cô gái liền nói: “Đúng rồi! Tui học lớp 9/3, cạnh bạn nè. Còn nhớ Phong, Trang,... không? Hôm nay sinh nhật nhỏ... ở Lê Văn Sỹ, đi chung với tui tới đó luôn”.
T. tâm sự: “Tui cũng nghi nghi định không đi, nhưng không hiểu sao vẫn cứ đi chung với cô gái này”. Tới một tiệm điện trên đường Lê Văn Sỹ, “bạn cũ” dừng lại nói vào mua quà mừng sinh nhật. Một hồi “bạn cũ” chạy ra nói còn thiếu mấy chục ngàn, hỏi T: “Bạn có tiền cho mình vay”. T. đưa tiền, “bạn cũ” chạy vào trong, chút lại chạy ra, nói còn thiếu mấy chục ngàn nữa. T. thắc mắc: “Sao thiếu tiền nhiều vậy?”. “Bạn cũ” liền đổi giọng: “Nhìn mặt tôi thế này mà thèm quỵt tiền của bạn à? Theo tôi về nhà, tôi lấy tiền trả cho bạn”.
T. đành đi theo. Về tới khu Bàn Cờ (Q.3), “bạn cũ” vào một tiệm điện thoại sau đó quay ra nói T. cho vay thêm 200.000 đồng để mua card điện thoại gọi người mang tiền tới. T. nói hết tiền, “bạn cũ” liền mượn điện thoại. Vừa cầm được điện thoại của T., “bạn cũ” quay ngoắt: “Tao không cầm gì của mày, mày la lên tao kêu người đập mày ngay”. Dứt lời, “bạn cũ” lấy điện thoại của mình ra gọi cho ai đó: “Thằng đó đang đứng đây nè, ra đập nó đi!”. T. hồn phách lên mây, co cẳng nhảy lên xe rồ ga chạy mất.
Một trường hợp khác, anh P.C.N. (26 tuổi, ngụ Q.3) kể cách nay 2-3 tháng, anh cùng một người bạn đi từ đường Cao Thắng ra Nguyễn Thị Minh Khai gặp một cô gái hình dạng và chiêu thức giống như lời kể của T., cũng tự nhận là bạn học hồi cấp 2, “bạn có nhớ tui không?”. Anh N. thấy cô gái có vẻ gian nên đề phòng và hỏi lại: “Học trường nào?”. Cô gái biết gặp người “khó nhằn” nên nói lảng: “Giận ghê vậy đó! Bạn cũ mà hổng nhớ! Ông lấy máy ra lưu số tôi đi!”. Anh N. nói điện thoại hư rồi, không lưu được. Cô gái lúc này tỏ ra chai mặt, hỏi vay tiền lẻ, anh N. nói không có tiền lẻ, cô gái huỵch toẹt: “Ông đưa tiền chẵn tui thối!”. Biết mấy trò lừa rẻ tiền, anh N. bỏ đi.

Hồ sơ: Là "ma nữ giang hồ" của tphcm. Chuyên dàn cảnh chận xe trấn lột hoặc cướp luôn.

Nhận dạng:
- Chiều cao: kô rõ
- Cân nặng: ko rõ
- Tên Hương. Biệt danh "Mắt lồi" do lồi mắt.
- Chuyên đi xe hiệu Kawasaki Max (thông tin mới nhất đã lên đời là Honda AriBlad).

Thủ đọan: giả bộ nhận ng wen với nạn nhân
- Nạn nhân nói kô wen nó cùng đồng bọn đập cho 1 trận vì "bạn bè mà bố láo". Sau đó nó lấy xe hoặc tiền.
- Nạn nhân nói wen thì đồng bọn nó lên giả bộ "đánh ghen" đập cho 1 trận. Sau đó lấy tiền và xe.

Địa bàn họat động: Q10, Q3

PS: nhỏ này ăn hàng đã lâu, sau 1 thời gian im lặng h đang tái xuất rầm rộ, mình post bài để các bạn đề phòng
qhieutcnh

qhieutcnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 1:39 pm

pale pale danh bo me no lun di, tao ma thay kon do o ngoai duong la dap chet me no lun
mrduy
Supper Mod
Supper Mod
mrduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 6:15 pm

qhieutcnh đã viết:
pale pale danh bo me no lun di, tao ma thay kon do o ngoai duong la dap chet me no lun
nóng nhỉ, không biết lúc đó đánh đc nó hay lại bị đồng bọn nó cho nhập viện. Razz Razz bà con cứ cẩn thận thì hơn alien alien nếu đã là ng quen thì đã lưu số hay nhớ mang máng trong đầu ròi confused tốt nhất là cứ giả bộ làm ngơ silent thà vô tình một chút còn hơn bỏ mạng cat cat
mr_b00n

mr_b00n

Bài gửiTiêu đề: Dâm dâm hoàng tử!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeThu Feb 25, 2010 9:39 pm

Surprised Bạn này dể thương ha..ước j mình gặp đc bạn ấy!!! Embarassed Evil or Very Mad để mình dở trò Đồi bại mới đc..kkekeke
http://phim.phuongson.info/?movie=/info/773/18+-loan-luan-2
TheKOY

Bài gửiTiêu đề: Re: Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 3:57 pm

Từng được gặp idol 1 lần, bị mất vài trăm + đt yêu dấu.
Hôm thứ 2 vừa wa gặp lại trên đường Sư Vạn Hạnh Q10, thấy nghi nghi.
Ghi nhớ biển số xe 9235 để về Google thử.
Àh thì ra... huyền thoại vẫn còn sống, và hành động ngó nghiêng không ngừng hôm ấy chính là đi gank..
Đặc điểm có khác lần gặp đầu:
-tóc buộc thẳng, dài, vàng hoe chứ ko đen xoăn
-xe max đỏ 9235 chứ ko fải xe cúp cùn
-nổi bật là: nón bảo hiểm 3 màu Xanh Lá, Trắng, Đỏ có lưỡi trai
Mất tiền thì kệ, chứ mất kỉ niệm thì phải ức thôi..

Sau khi post tin này, trên facebook sẽ xuất hiện HML FC.
Ai quan tâm thì join.
Topic tuy nguội nhưng chả lẽ chúng ta để mặc con em của chúng ta lần lượt nuôi nó đến già sao.
Tui ko tin là chỉ mình tui muốn gặp lại ẻm..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!   Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!! I_icon_minitime

Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cau chien ve BINH YEN....hang chom chja xin dung rao vat
» rap phong le: hopeless 2008
» LỊCH HỌC GIÁO DỤC QUỐC PHÒNG !!!
» Thông báo về việc học Giáo dục Quốc phòng đối với khóa 2008