08TN3
08TN3
08TN3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

08TN3

08TN3 tập thể 100 sinh viên 5 tốt!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» THỜI KHÓA BIỂU CHO NĂM HỌC MỚI
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 10:51 pm by bemoon

» Hương mắt lồi lại ăn hàng, các bạn đề phòng!!!!
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 3:57 pm by TheKOY

» lam wen voi tat ca cac ban lop 08TN3
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 3:03 pm by herowar

» Trò chơi 7 ngày
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 11:56 pm by mrduy

» BANKING CUP....
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 4:55 pm by MRbo

» đội vô địch World Cup 2010
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 4:53 pm by MRbo

» Bạn muốn đi đâu trong lần picnic thứ 2 nào????
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:48 pm by mr_b00n

» V.I.P vao nha!
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:42 pm by mr_b00n

» Ebook "Toi tai gioi,ban cung the" day --- mai dzo...mai dzo...
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 3:30 pm by mr_b00n

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Top posters
Jindo (163)
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_vote_lcapbắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_voting_barbắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_vote_rcap 
MRbo (145)
bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_vote_lcapbắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_voting_barbắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_vote_rcap 
mrduy (52)
mr_b00n (47)
bemoon (27)
Lovewhy (16)
ngocanh (15)
shevchenko (14)
trantien2105 (12)
Admin (7)
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 19 người, vào ngày Thu Oct 23, 2014 11:21 pm

bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!

Go down 
Lovewhy
Thinh Tran
h2tech
mrduy
Jindo
MRbo
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
MRbo
Admin
MRbo

bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:27 am

[b] tình hình là chính phủ đang chuẩn bị ra thông tư mới, nội dung chính là khuyến khích nhà nhà bắn HL, người người đỗ xô chơi counter strike. do biết trc' thông tin, nên em mạo muội lập topic này, lấy ý kiến các bác về việc xây dưng 1 trận chiến thật sự jua~ 2 phe khũng bố va CS.
- địa điểm: chừng nào chuẩn bị choãng thì chạy vòng vòng tìm kiếm
- mục đích: chứng minh tài năng cũng như sự dũng cảm ( lao vào làn đạn để chết), ngoài ra thứ chính là giành lấy phần thưởng
-phần thưởng: theo e thì phe thua trả tiền h, ngoài ra sẽ phải chịu thêm một chầu ăn uống nữa ( cari dê ấn độ, cơm tấm cali, bánh xèo "cô ba vũng tàu"....) affraid affraid affraid
- lực lượng: các bác đăng ký, kéo bè kéo hội sao cho công bằng goy` chúng ta tiến hành... choãng nhau Laughing . lưu ý các bác là vì liên quan đến việc tranh chấp phần thưởng nên các bác cáp kèo sao cho công bằng nhá afro
PS: ai "đem theo" cổ động viên, thì cổ động viên dc "ăn chùa" luôn Laughing (dĩ nhiên là nữ)
NAY, XIN RA THÔNG BÁO VỚI CÁC BÁC alien alien alien
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:29 am

e - hailixiro xin dc phép theo ý kiến nãy h em nói Laughing Laughing Laughing
ký tên:hailyxiro - trùm khủng bố! zô spam chia phe đi mấy bác Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 4:12 am

Yeh Yeh !!! em ủng hộ 2 tay 2 chân, bắn xong đc đi ăn, hehehehe Arrow Suspect Suspect Suspect pig pig bom
mrduy
Supper Mod
Supper Mod
mrduy

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 10:35 am

Jindo đã viết:
Yeh Yeh !!! em ủng hộ 2 tay 2 chân, bắn xong đc đi ăn, hehehehe Arrow Suspect Suspect Suspect pig pig bom
Razz Idea con gà đại bự này mà cũng đòi đi ăn hả Neutral ờ mà cũng dễ thôi mà Arrow vấn đề là đi ăn xong ai trả xiền nè Question Mr.Duy ủng hộ 2 tay theo nghị quyết chính phủ nhá alien Đội hình đăng ký Mr.Duy, Nguyen Vip.... phe BlackList bác nào theo thì báo danh nhá cheers affraid affraid bounce
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 12:58 pm

mrduy đã viết:
Đội hình đăng ký Mr.Duy, Nguyen Vip.... phe BlackList bác nào theo thì báo danh nhá cheers affraid affraid bounce
bác nào theo phe ao' đen là phe em đấy ạh afro
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:00 pm

Jindo đã viết:
oài! sao chú lại hâm hỡ mong muốn dc ăn như thế. chú fai~ coi đó la một gánh nặng fai~ tra tiền chứ. như thế mới hăng máu mà "xông pha giang hồ-quyết jiet' con tin". Razz Razz
h2tech

h2tech

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:03 pm

ặc....toàn là.... Question chỉ có tung-police là VIP
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:04 pm

h2tech đã viết:
VIP về cái gì nói rõ lun đi . có những kiểu chết VIP nhất hả . hahaha,
Arrow Arrow Idea Neutral Neutral
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:05 pm

h2tech đã viết:
àh! gà tùng đây mà, theo phe nào e. bang hội của em dc mấy ngoe, gồm những gà nào nữa Idea Arrow Arrow Idea Arrow
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:09 pm

MRbo đã viết:
Jindo đã viết:
oài! sao chú lại hâm hỡ mong muốn dc ăn như thế. chú fai~ coi đó la một gánh nặng fai~ tra tiền chứ. như thế mới hăng máu mà "xông pha giang hồ-quyết jiet' con tin". Razz Razz
em phe bác mà bác lại nói gánh nặng trả tiền là sao ??? Phe cướp gồm Hailyxiro , Nguyên Vip, công an xã , MrDUY thách đấu toàn server. hehe tất nhiên là công an xã sẽ nhận trách nhiệm hy sinh cho anh em tiến lên!!! Arrow Arrow cheers cheers
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:12 pm

MRbo đã viết:
h2tech đã viết:
àh! gà tùng đây mà, theo phe nào e. bang hội của em dc mấy ngoe, gồm những gà nào nữa Idea Arrow Arrow Idea Arrow
thì bên police gồm những tên như : wilson , vipplayer, tung-police , Lâm đại ka( đáng lo ngại ),, hahaha Arrow Arrow Neutral
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:21 pm

hey, jindo, ý e là e nói ta fai~ đặt nặng tinh thần ăn thua để quyết chiến với bọn địch. ko thể hăm hỡ vô tư thế dc Very Happy . coi như cuộc chiến sống còn vậy đó Laughing Laughing Laughing
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 1:23 pm

vậy là tạm thời phe phái đã dần hình thành. có ai có ý đinh đào tẩu hay phản bội thì cứ CM bên dưới afro
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 7:46 pm

Tình hình là mấy tên phe cảnh sát hok thấy đâu hết. bùn lun Question Question Question
Thinh Tran

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 10:53 pm

các chú cứ nhí nhố hết cả lên thế hả. chú Tùng mới vào nghề nên các anh em thông cảm cho nó Laughing có các đồng đội đây, đừng sợ thằng nào hết Tùng.... chấp tuốt Neutral Neutral cyclops cyclops
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:02 pm

Thinh Tran đã viết:
các chú cứ nhí nhố hết cả lên thế hả. chú Tùng mới vào nghề nên các anh em thông cảm cho nó Laughing có các đồng đội đây, đừng sợ thằng nào hết Tùng.... chấp tuốt Neutral Neutral cyclops cyclops
haha ! động viên tinh thần chắc mấy chú ko thua bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 724279 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 724279
Thinh Tran

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:31 pm

cong an xa mà lai co quyen len tiếng voi công an quốc tế à Idea Idea
chu noi thế chắc các chú thắng Neutral Neutral cyclops
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:33 pm

Thinh Tran đã viết:
hahaha !!! thắng chắc , chờ ngày đại chiến nhá bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 724279
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:37 pm

Jindo đã viết:
Thinh Tran đã viết:
hahaha !!! thắng chắc , chờ ngày đại chiến nhá bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 724279
có ta ở đây. nên thắng chắc goy`...
mục tiêu trong cuộc đời: jiet' ko chừa một mống CS!
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:47 pm

MRbo đã viết:
Jindo đã viết:
Thinh Tran đã viết:
có ta ở đây. nên thắng chắc goy`...
mục tiêu trong cuộc đời: jiet' ko chừa một mống CS!
ẹc ! tự tin thế chú em . coi chừng chúng nó khủng bố đó !!! Nguyen vip trốn đâu rồi ta bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 74627 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 679380
Lovewhy

Lovewhy

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:05 am

Tình hình là máy tính bị hư, mới sửa song => máy ngày trước ko vào forum được , vắng mặt Boss cái mấy đứa đàn em làm lăng nhang lố nhố hết lên vậy ah` .
Thứ 7 này a e ta quyết đấu hử???( bắn chỉ cho zui thui , chứ co Boss Lâm ở đây rùi thì coi như nhắm mắt bắn cũng thắng nữa ) cheers
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:42 am

Lovewhy đã viết:
Tình hình là máy tính bị hư, mới sửa song => máy ngày trước ko vào forum được , vắng mặt Boss cái mấy đứa đàn em làm lăng nhang lố nhố hết lên vậy ah` .
Thứ 7 này a e ta quyết đấu hử???( bắn chỉ cho zui thui , chứ co Boss Lâm ở đây rùi thì coi như nhắm mắt bắn cũng thắng nữa ) cheers
Oh!! dzậy thì anh em chúng ta giết BOSS thôi Hailyxiro !!! haha bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 12:24 pm

Jindo đã viết:
Lovewhy đã viết:
Oh!! dzậy thì anh em chúng ta giết BOSS thôi Hailyxiro !!! haha bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303
thằng gà ấy tao jao nhiệm vụ cho Jin di đườn cống jiet' nó. nó cùi gần chết cần ji` nhờ vã đến ta Arrow Arrow Arrow Arrow
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 12:30 pm

bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 OK !! cứ để thằng boss đó cho em !! quăng bomb nó. hêhhê bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 553549 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 751114 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 751114
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 12:43 pm

các chú cứ yên tâm mà hăng hái lao về phía địch. ta ở nhà sẽ vào vai 1 tay xạ thủ, yểm trợ cho các chú. hì hì
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 12:56 pm

MRbo đã viết:
các chú cứ yên tâm mà hăng hái lao về phía địch. ta ở nhà sẽ vào vai 1 tay xạ thủ, yểm trợ cho các chú. hì hì
uhm!!! hehe . phe cướp sẽ thắng thôi !!! bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 1:45 pm

hỡi các tên CS gian manh và xão trá. đã có ta ở đây, 1 đấng khủng bố đại diện cho chính nghĩa ( Question ). hê hê hê. các ngươi hãy mau mau hàng phục! Cool

Được sửa bởi MRbo ngày Fri Dec 18, 2009 1:54 pm; sửa lần 1.
Thinh Tran

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 2:16 pm

noi zay chắc lam police so ha chu Bo. Neutral
Anh em Police hay chung to minh di Laughing Idea
Jindo
Admin
Jindo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 17, 2009 2:59 pm

police gì đâu mà hok thấy ma nào hết !!! hahahaha bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303 bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! 573303
MRbo
Admin
MRbo

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 18, 2009 1:57 pm

máy thăng PL nó khiếp vía cả goy` Arrow Arrow Arrow Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!   bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!! I_icon_minitime

bắn haft life, rinh giải thưởng, nơi tài năng dc thể hiện!!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Anh em nào bắn Haft Life dzô đây điểm danh gấp!!!!!!!!!!
» Góc giải trí (Up lần 1)
» Những bức ảnh ngộ nghĩnh kì 1 !!! Hãy bình chọn và viết lời bình luận cho bức ảnh bạn yêu thích
» Cuộc chiến tam quốc thời hiện đại! (xem song cấm chém bậy)